Music Promotion

SAMBAZA MUZIKI WAKO NA UJULIKANE TZ 


Tangaza/promote muziki wako na wajanjatz.com tovuti ya burudani inayotembelewa na watu wengi zaidi kutoka ndani na nje ya nchi. Kwa matangazo ya bishara bofya hapa 

FAIDA ZA KUTANGAZA  MUZIKI WAKO 

Unaweza kupata faida zifuatazo kwa kutangaza muziki wako na wajanjatz.com, Wimbo wako utawafikia watu wengi zaidi ndani ya muda mfupi ,itakufanya ujulikane na watu wengi zaidi na utaweza kutimiza ndoto yako ya kuwa star na kutengeza jina lako ndani ya muda mfupi.

NAMNA YA KUFANYA

Tuma wimbo wako ukiambatanisha Picha (Cover photo) ya Msanii Kupitia contact zifuatazo;


(ii)WhatsApp : 0713807331.

UtalipiaTsh. 15000/= (Elfu kumi na Tano tu) kwa Audio moja. Na kama ni Audio + Video utalipia Tsh. 25000/= (Elfu Ishirini na Tano tu) na Kwa Video Peke yake ni Tsh. 20000/= (Elfu Ishirini tu)

NAMNA YA KULIPA

M-PESA: 0768262016 (John Menas)
TIGO-PESA : 0713807331 (John Menas)

Hakikisha unaambatanisha vitu vifuatavyo Baada ya Kulipia 

(i) Jina la Msanii

(ii) Jina la Wimbo

(iii) Picha ya Msanii (Picha ya Wimbo)

Baada ya Kufanya Hivyo Vyote Hapo Juu Piga simu au Tutumie Ujumbe Mfupi Kupitia +255713807331 Email: Josephmweusi@gmail.com

TANGAZA/SAMBAZA MUZIKI WAKO NA UWE STAR KUPITIA TOVUTI INAYOWAFIKIA WATU WENGI ZAIDI TZ (WAJANJATZ.COM)